x News The Standard Digital KTN Prime KTN Morning Express KTN Leo Leo Mashinani The Big Story Checkpoint News Center E-Paper Lifestyle & Entertainment Nairobian Entertainment Eve Woman Travelog TV Stations KTN Home KTN News BTV KTN Farmers TV Radio Stations Radio Maisha Spice FM Vybez Radio Enterprise VAS Tutorsoma Digger Classified The Standard Group Corporate Contact Us Rate Card Vacancies DCX O.M Portal Corporate Email RMS
x
x

Wakenya wawili wawasilisha kesi kupinga sheria ya uchaguzi inayoweka hitaji la shahada

21, Jun 2021

Zogo kuhusu sheria ya uchaguzi inayowahitaji wagombea wa viti mbali mbali vya uongozi kuwa na shahada ya chuo kikuu, sasa limeelekea mahakamani. Katika kesi iliyowasilishwa mahakamani na wakenya wawili, wamedai kuwa sheria hiyo inawanyima wengi haki ya kuchaguliwa ambayo inalindwa na katiba.

RELATED VIDEOS


Feedback