x News The Standard Digital KTN Prime KTN Morning Express KTN Leo Leo Mashinani The Big Story Checkpoint News Center E-Paper Lifestyle & Entertainment Nairobian Entertainment Eve Woman Travelog TV Stations KTN Home KTN News BTV KTN Farmers TV Radio Stations Radio Maisha Spice FM Vybez Radio Enterprise VAS Tutorsoma Digger Classified The Standard Group Corporate Contact Us Rate Card Vacancies DCX O.M Portal Corporate Email RMS
x
x

Kalenda ya mwaka wa masomo itasalia kama ilivyokuwa imepangwa- Prof. George Magoha

12, Apr 2021

Kalenda ya mwaka wa masomo itasalia kama ilivyokuwa imepangwa kutokana na wimbi la korona kuonekana kutulia. Hii ni kulingana na waziri wa elimu prof George Magoha ambaye pia ametoa hakikisho kuwa mtihani wa kitaifa unaokamilika juma lijalo haujashuhudia visa vya udanganyifu na kuwa ripoti zilizokuwa zikisambaa ni za kupotosha. Allan Ochanda na taarifa hiyo

Feedback