x News The Standard Digital KTN Prime KTN Morning Express KTN Leo Leo Mashinani The Big Story Checkpoint News Center E-Paper Lifestyle & Entertainment Nairobian Entertainment Eve Woman Travelog TV Stations KTN Home KTN News BTV KTN Farmers TV Radio Stations Radio Maisha Spice FM Vybez Radio Enterprise VAS Tutorsoma Digger Classified The Standard Group Corporate Contact Us Rate Card Vacancies DCX O.M Portal Corporate Email RMS
x
x

Baraza la ushauri wa usalama wa Kitaifa laonya wanasiasa nchini dhidi ya kuchochea ghasia

07, Oct 2020

Baraza la ushauri wa usalama wa Kitaifa nchini limeelezea hofu yake kuhusiana na joto la kisiasa linaloendlea kupanda nchini. Baraza hilo linalosimamiwa na mkuu wa utumishi wa umma Dkt. Joseph Kinyua sasa limewaonya wanasiasa watakaochechea ghasia kuwa watachulikiwa hatua za kisheria. Kinyua anasema joto hilo la kisiasa linatishia usalama wa taifa na baraza hilo halitanyamaza kuruhusu hili kufanyika.

RELATED VIDEOS


Feedback