×
× KTN NEWS News Business Sports Politics Features Live Schedule E-Paper Lifestyle & Entertainment Nairobian Entertainment Eve Woman Travelog TV Stations KTN Home KTN News BTV KTN Farmers TV Radio Stations Radio Maisha Spice FM Vybez Radio Enterprise VAS E-Learning Digger Classified Jobs Games Crosswords Sudoku The Standard Group Corporate Contact Us Rate Card Vacancies DCX O.M Portal Corporate Email RMS
Login
×
Show Swahili

Patrick Muthomi aliyetafuta ajira akitumia bango amepata kazi katika kampuni ya Chandaria Industries

22nd August, 2016

Patrick Muthomi, ambaye aliyegonga vichwa vya habari kwa kutafuta ajira akitumia bango alilokua amelibeba barabara kuu ya Thika, sasa amejaaliwa kupata kazi katika kampuni ya Chandaria Industries hapa jijini Nairobi.

.
RELATED VIDEOS