x News The Standard Digital KTN Prime KTN Morning Express KTN Leo Leo Mashinani The Big Story Checkpoint News Center E-Paper Lifestyle & Entertainment Nairobian SDE Eve Woman Travelog TV Stations KTN Home KTN News BTV KTN Farmers TV Radio Stations Radio Maisha Spice FM Vybez Radio Enterprise VAS Tutorsoma Digger Classified The Standard Group Corporate Contact Us Rate Card Vacancies DCX O.M Portal Corporate Email RMS
x
x

Wanaume bwege waonywa dhidhi ya kutoweka baada ya watoto wao kuzaliwa

18, Dec 2018

  Vijana wafanyibiashara kutoka kaunti ya Embu wametoa wito kwa vijana wenzao walio na tabia yakuzalisha kisha kuwatoroka watoto wao wakome tabia hiyo isiyo na ustaraabu. Vijana hao wajiitao timu kali wanadai kuwa eneo hilo limeshuhudia ongezeko la watoto wanaorandaranda mitaani kwa sababu ya wanaume wasiowajibika Charles Ndiragu ni mmoja wa viongozi wao aliyewaongoza wenzake kutoa kauli hizo katika taasisi ya Embu Children Welfare Society    

RELATED VIDEOS


Feedback