×
x Digital News Videos Opinions Cartoons Education U-Report E-Paper Lifestyle & Entertainment Nairobian SDE Eve Woman Travelog TV Stations KTN Home KTN News BTV KTN Farmers TV Radio Stations Radio Maisha Spice FM Vybez Radio Enterprise VAS E-Learning Digger Classified The Standard Group Corporate Contact Us Rate Card Vacancies DCX O.M Portal Corporate Email RMS
Login ×

Madaktari wasisitiza kuangaza mgomo Disemba 7

Madaktari wasisitiza kuangaza mgomo Disemba 7

Madaktari wamerejelea kauli yao ya awali kwamba kamwe hawatarejea kazini baada ya mgomo wao kung'oa nanga tarehe 7 mwezi huu hadi pale serikali itakapotekeleza matakwa yao kikamilifu.

Akiwahutubia wanahabari muda mfupi uliopita, Chibandi Mwachonda ambaye ni Katibu Mkuu wa Chama cha Madaktari, KMPDU ameapa kutotishwa na vitisho kutoka kwa baadhi ya taasisi serikalini akisisitiza kwamba sharti matakwa ya madaktari yashughulikiwe.

Miongoni mwa masuala ambayo wanataka yazingatiwe wahudumu wa afya kupewa vifaa vya kujikinga kutokana na virusi vya korona, kulipw amarupurupu pamoja na kuongezwa kwa idadi ya madaktari nchini.