×
x Digital News Videos Opinions Cartoons Education U-Report E-Paper Lifestyle & Entertainment Nairobian SDE Eve Woman Travelog TV Stations KTN Home KTN News BTV KTN Farmers TV Radio Stations Radio Maisha Spice FM Vybez Radio Enterprise VAS E-Learning Digger Classified The Standard Group Corporate Contact Us Rate Card Vacancies DCX O.M Portal Corporate Email RMS
Login ×

DCI inalichunguza kundi la watu linalowahandaa wasichana kupitia mitandao ya kijamii

DCI inalichunguza kundi la watu linalowahandaa wasichana kupitia mitandao ya kijamii

Idara ya Upelelezi DCI inaendelea kulichunguza kundi la watu linaowahadaa wasichana wadogo hasa wa shule za upili kuhudhuria sherehe zinazofanyika kwenye maeneo mbalimbali jijini Nairobi na ambazo huendelea kwa siku kadhaa.

DCI ikizungumzia kisa cha jana ambapo wasichana sita waliotoweka nyumbani kwao kisha kuokolewa, imesema kuna kundi la watu linalotumia kipindi hiki cha korona kuwapotosha wanafunzi.

Kupitia mtandao wa Twitter idara hiyo imeonya vikali dhidi ya vitendo hivyo ikisema wanaohusika watakabiliwa vikali kwa mujibu wa sheria.

Wakati uo huo, imewashauri wazazi kuwa makini na wanao, kujua waliko kila wakati na kufahamu wanachofanya hasa kupitia mitandao ya kijamii.

Ikumbukwe msichana mmoja angali anatafuwa huku wenzake wakiwa bado wanahojiwa na maafisa wa DCI wanaosimamia kitengo cha watoto.

Kulingana na taaarifa ya Idara hiyo ni kwamba wasichana hao wamewaelezea jinsi walivyohadaiwa na kundi la Carty-gang-ent kupitia mitandao ya kijamiii, huku ikibainika kwamba linatumia nambari za simu za kimataifa ila liko hapa jijini Nairobi.

Wasichana hao walipatikana  baada ya video moja ya mwanamke mmoja kusambaa  mitandaoni akisema binamu yake alitoweka na wenzake  sita ambao walihadaiwa na Mzungu mmoja kwa simu, kwamba wangewatafitia ajira ya pesa nyingi baada ya kuwahoji.