array(0) { } Radio Maisha | Waziri Macharia atakiwa kung'atuka
×
x Digital News Videos Opinions Cartoons Education U-Report E-Paper Lifestyle & Entertainment Nairobian SDE Eve Woman Travelog TV Stations KTN Home KTN News BTV KTN Farmers TV Radio Stations Radio Maisha Spice FM Vybez Radio Enterprise VAS E-Learning Digger Classified The Standard Group Corporate Contact Us Rate Card Vacancies DCX O.M Portal Corporate Email RMS
Login ×

Waziri Macharia atakiwa kung'atuka

Waziri Macharia atakiwa kung'atuka

Na Rosa Agutu,

NAIROBI, KENYA, Shinikizo linaendelea kutolewa kwa Waziri wa Uchukuzi, James Macharia kung'atuka mamlakani kufuatia agizo la serikali kwamba makasha ya mizigo yasafirishwe kupitia Reli ya Kisasa, SGR.

Akihutubu wakati wa maandamano ya kila Jumatatu maarufu  Okoa Mombasa, Mbunge wa Nyali Mohammed Ali amesema uchumi wa Pwani unazidi kudorora kufuatia agizo hilo.

Amesisitiza kwamba wataendelea kushiriki maandamano hadi pale serikali itakapositisha usafirishaji wa mizigo kupitia SGR.

Amesema zaidi ya vijana elfu ishirini wamepoteza ajira katika Kaunti ya Mombasa, hali inayosababisha kupanda kwa gharama ya maisha.