array(0) { } Radio Maisha | Okoth awashauri wakazi kutoshawisjiwa na viongozi wa vyama vingine
×
x Digital News Videos Opinions Cartoons Education U-Report E-Paper Lifestyle & Entertainment Nairobian SDE Eve Woman Travelog TV Stations KTN Home KTN News BTV KTN Farmers TV Radio Stations Radio Maisha Spice FM Vybez Radio Enterprise VAS E-Learning Digger Classified The Standard Group Corporate Contact Us Rate Card Vacancies DCX O.M Portal Corporate Email RMS
×

Okoth awashauri wakazi kutoshawisjiwa na viongozi wa vyama vingine

Okoth awashauri wakazi kutoshawisjiwa na viongozi wa vyama vingine

Mgombea wa ubunge kupitia Chama cha ODM, katika Eneo Bunge la Kibra, Imran Okoth amewashauri wakazi kutokubali kushawishiwa na viongozi wa vyama vingine kuwapigia kura.

Akizungumza katika Kanisa la PCEA, Okoth amesema kuna baadhi ya viongozi ambao wamekuwa wakiwapa pesa wakazi wa eneo hilo ili kuwapigia kura. Amesema wakazi hao ni watu wenye busara na watawachagua viongozi wanaopania kuwafanyia maendeleo.

Amewasihi kumchagua katika uchaguzi mdogo wa Novemba saba ili kuwawakilisha katika bunge.

Wakati uo huo, ameendelea kuwapongeza wakazi wa Kibra kwa kumchagua wakati wa mchujo, akisema kuna ishara kwamba yeye ndiye chaguo bora kwao