array(0) { } Radio Maisha | Magoha awashauri wakuu wa vyuo vikuu kutoa mafunzo kuhusu cbc
×
x Digital News Videos Opinions Cartoons Education U-Report E-Paper Lifestyle & Entertainment Nairobian SDE Eve Woman Travelog TV Stations KTN Home KTN News BTV KTN Farmers TV Radio Stations Radio Maisha Spice FM Vybez Radio Enterprise VAS E-Learning Digger Classified The Standard Group Corporate Contact Us Rate Card Vacancies DCX O.M Portal Corporate Email RMS
×

Magoha awashauri wakuu wa vyuo vikuu kutoa mafunzo kuhusu cbc

Magoha awashauri wakuu wa vyuo vikuu kutoa mafunzo kuhusu cbc

Waziri wa Elimu, Profesa George Magoha amewashauri wakuu wa vyuo vikuu kutoa mafunzo kuhusu Mtalaa wa Umilisi, CBC kwa wanafunzi wanaosomea kozi za ualimu kwa manufaa ya walimu.

Akizungumza katika Chuo Kikuu cha Kenyatta, Waziri Magoha amesema mtalaa huo utafaulu tu iwapo walimu watapata mafunzo ya kutosha.

Aidha, Magoha amesema serikali imetenga fedha za kufanikisha mtalaa huo mpya hivyo walimu wanapaswa kupewa mafunzo ya kutosha. Amewasihi washikadau katika sekta hiyo kushirikiana ili kufanikisha mtalaa huo ambao tayari unapingwa na Chama cha KNUT.

Kwa upande wake, Naibu Mkuu wa chuo hicho, Paul Wainaina, wakuu wa vyuo vikuu watashirikiana na serikali kufanikisha mtalaa huo