×
× KTN KTN News KTN Morning Express KTN Leo Leo Mashinani The Big Story Checkpoint News Center E-Paper Lifestyle & Entertainment Nairobian Entertainment Eve Woman Travelog TV Stations KTN Home KTN News BTV KTN Farmers TV Radio Stations Radio Maisha Spice FM Vybez Radio Enterprise VAS E-Learning Digger Classified Jobs Games Crosswords Sudoku The Standard Group Corporate Contact Us Rate Card Vacancies DCX O.M Portal Corporate Email RMS
Login
×
Show Swahili

Wachimba migodi 3 waliokuwa wamekwama katika mgodi wa dhahabu eneo la Bondo waokolewa

8th December, 2021

Wachimba migodi watatu waliokuwa wamekwama katika mgodi wa dhahabu eneo la Bondo kaunti ya Siaya wameokolewa.

Kwa mujibu wa kamanda wa polisi eneo la Bondo wachimba migodi hao wameondoleewa katika mgodi huo majira ya saa nane alasiri leo.

Watatu hao wanaendelea kupokea matibabu katika hospitali ndogo ya kaunti huko Bondo. Hii imefikisha idadi ya wachimba migodi hadi saba waliokolewa wakiwa hai kutoka mgodi huo kuporomoka.

.
RELATED VIDEOS