Polisi mjini Kisumu wawasaka washukiwa watatu wa wizi

Maafisa wa polisi mjini kisumu wanawatafuta washukiwa watatu wa wizi walioivamia duka moja na kuiba shilingi milioni moja.  Washukiwa wanasemekana kuivamia duka la Kavirondo Fishnets Sundry and Hardware limited lililoko karubu na hoteli ya New Victoria Hotel mjini humo.

Inaarifiwa washukiwa waliokuwa wamejihami waliwatishia wafanyakazi pamoja na wateja kwa bunduki kabla ya kutekeleza wizi huo kisha kutoweka kwa pikipiki.

We are undertaking a survey to help us improve our content for you. This will only take 1 minute of your time, please give us your feedback by clicking HERE. All responses will be confidential.