Maafisa wa polisi wawili wafariki dunia matuga

Mafisa wawili wa polisi waliokuwa wakihudumu kwenye Kituo cha Polisi cha Matuga kwenye Kaunti ya Kwale wamefariki dunia baada ya tuk-tuk waliyokuwa wakisafiria kugongwa na matatu ya abiria katika eneo la Waa saa chache zilizopita.

Kamanda wa Polisi eneo la Matuga Joel Chesire amesema kwamba wawili hao walikuwa wameabiri tuk-tuk hiyo kuelekea kazini.
 

Amesema kwamba wengine waliojeruhiwa kwenye ajali hiyo akiwamo dereva wa Tuk-tuk wanatibiwa kwenye hospitaliti mbalimbali kwenye kaunti hiyo.

Mili ya wawili hao imelazwa kwenye chumba cha kuhifadhi maiti katika hospitali ya Coast General jijini Mombasa.

We are undertaking a survey to help us improve our content for you. This will only take 1 minute of your time, please give us your feedback by clicking HERE. All responses will be confidential.